Mường Khương No.1 High School Forum

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bí quyết tìm người yêu thời khủng hoảng! (đành cho nam giới)

5 posters

Go down

:02: Bí quyết tìm người yêu thời khủng hoảng! (đành cho nam giới)

Bài gửi  friendforever Sat Apr 25, 2009 2:18 pm

Bạn đang cô đơn và thực lòng muốn có một cô gái để mắt tới mình, nhưng không hiểu vì sao những "con gà mái" đang ở gần quanh chiếc lưỡi câu của bạn đều lảng đi. Sau đây là những điều nên tránh để bạn khỏi tiếc khi cơ hội tuột khỏi tầm tay
Thiếu cố gắng

Bạn oán trách thầm rằng thời buổi này suy thoái trong cả việc tìm người yêu. Nhưng, những khi bạn bè định "mai mối" thì bạn lại chối, những cuộc offline cũng bị bạn cho là tầm thường… Chẳng phải chính bạn đang tự đóng cửa sao?

Quá hăng hái

Ngược lại, đừng quá nhiệt tình đến mức lộ liễu. Những con gà mái rất nhạy cảm với những lưỡi câu hạt ngô quá lấp lánh. Và nữ giới sẽ lẩn như trạch trước một chàng trai đang cố vẫy vùng tìm kiếm đàn bà.

Không chịu đổi "địa bàn hoạt động"

Cứ cuối tuần bạn lại xuất hiện đúng chỗ đó, bạn lại thấy những người quen, và lại buồn vì chẳng thấy đối tượng mới nào.

Lỗi tại bạn thôi, nếu có người bạn rủ đi xem picnic hay đi karaoke cùng hội bạn mới, hãy nhập hội với họ. Các chuyên gia tâm lý cho rằng nếu bạn muốn kiếm tìm một nửa thật hoàn hảo, cần biết phiêu lưu cả ở những "địa bàn" không quen thuộc.

Nên đi bắt gà độc lập

Bạn nghĩ rằng đi "bắt gà" sẽ yên tâm hơn nếu có đồng minh. Song nếu quanh bạn lúc nào cũng là một đám to mồm thì thử hỏi có "con gà" nào dám đến bắt chuyện với bạn nữa?

Để bật tín hiệu đèn xanh, tốt nhất chỉ nên đi với một cô bạn trai hoặc xé lẻ "hoạt động" một mình.

Thái độ thiếu thân thiện

Bạn đang muốn tạo cơ hội để một cô nàng cực kỳ hút vào mình thì bỗng xảy ra một việc khó chịu, bạn ném ra một cái nhún vai và thái độ khó chịu. Tưởng là bình thường nhưng nên nhớ khi "mục tiêu" của bạn thấy hành động kém lịch sự đó, cô ta chẳng thèm để ý bạn nữa đâu. Ai mà chẳng muốn gần một anh chàng đẹp trai khác thân thiện cơ chứ.

Cuối cùng, nên nhớ, cần cải thiện phương cách nhưng bạn vẫn phải là chính mình. Nhớ rằng, mục đích của bạn là cuộc sống vui vẻ, chứ không phải có đàn bà bằng bất kỳ giá nào.
thế nào hả mọi người thấy mình viết bài này được không Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
friendforever
friendforever
Binh Nhì
Binh Nhì

:02: Bí quyết tìm người yêu thời khủng hoảng! (đành cho nam giới)

Bài gửi  lynh_ronaldo7_0410 Sat Apr 25, 2009 3:49 pm

wa anh chương nha minh jỏi wa thế anh đã kiếm đc em nao chưa jới thiệu xem nào Very Happy
lynh_ronaldo7_0410
lynh_ronaldo7_0410
Binh Nhì
Binh Nhì

Libra Tổng số bài gửi : 78
Job/hobbies : chém jó + devils manager

:02: hihi dog dại

Bài gửi  kyanhtimgirl9x Sat Apr 25, 2009 4:02 pm

bây giờ tao mới bít mài prô thế đáy Chương ạh . tao phục mài òi hihihi . hum nèo dạy tao vài chiêu nha hihi Very Happy
kyanhtimgirl9x
kyanhtimgirl9x
HS Cá Biệt
HS Cá Biệt

Virgo Tổng số bài gửi : 59
Job/hobbies : cướp & giết

:02: Re: Bí quyết tìm người yêu thời khủng hoảng! (đành cho nam giới)

Bài gửi  nguyá»…n kiệt Thu Apr 30, 2009 12:38 pm

lại đi đạo bài linh tinh, thực tế thì không có kha` kha` kha`
nguyễn kiệt
nguyễn kiệt
Administrator
Administrator

Pisces Tổng số bài gửi : 81
Job/hobbies : Thần chết

http://escpro.plus.vn

Bài gửi  chip Thu May 07, 2009 12:38 pm

ax,bạn Chương nhà mỳnh có kynh nghiệm ghê ha...chắc bạn câu gái giỏi lém nhờ..híhí
chip
chip
Moderator
Moderator

Sagittarius Tổng số bài gửi : 121

:02: Re: keke

Bài gửi  friendforever Fri May 08, 2009 11:05 pm

chip đã viết:ax,bạn Chương nhà mỳnh có kynh nghiệm ghê ha...chắc bạn câu gái giỏi lém nhờ..híhí
Giỏi thì không giỏi nhưng mà qua nhjều lần thất bại mình đã có được những kinh nghiệm đáng nhớ Very Happy:D:D:D:D:D What a Face What a Face bay h chỉ thế là được rồi
friendforever
friendforever
Binh Nhì
Binh Nhì

Bài gửi  nguyá»…n kiệt Sat May 16, 2009 10:39 pm

móa ơi, vài lần mà rút ra 1 đống vài km thế kia chắc mình mà 1 phát chắc nó phải dài vài dặm mất
nguyễn kiệt
nguyễn kiệt
Administrator
Administrator

Pisces Tổng số bài gửi : 81
Job/hobbies : Thần chết

http://escpro.plus.vn

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics